![DSC_3218](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/03/DSC_3218.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ประจำเดือนมีนาคม ๒๕๖๓ ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี คณะผู้บริหารเทศบาลและคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยยังชีพในครั้งนี้ จากนั้น นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานการอบรมให้ความรู้ให้กับ อสม. ในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี เพื่อฟื้นฟูความรู้ ทบทวนบทบาท หน้าที่ และภารกิจประจำเดือน และ ได้มอบชุดของขวัญสำหรับเด็กแรกเกิด ที่เกิดในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี จำนวน ๕ ชุด