![010 IMG_7113](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/05/010-IMG_7113.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ให้การต้อนรับ พลตำรวจโท ดร.ชัยพร พานิชอัตรา ผู้บัญชาการจเรตำรวจแห่งชาติ (สบ 8) ประธานดำเนินโครงการ เตือนตัว เตือนกัน ป้องกัน COVID 19 พร้อมด้วย พญ.จีรทัศน์ พานิชอัตรา กรรมการดำเนินโครงการ เตือนตัว เตือนกัน ป้องกัน COVID 19 และคณะ ที่มาเปิดตัวโครงการ เตือนตัว เตือนกันป้องกันโควิด-19 และเยี่ยมชมการผลิตหน้ากากอนามัยแบบผ้าของเทศบาลเมืองลพบุรี ตามโครงการอบรมให้ความรู้ในการป้องกันตนเองจากไวรัสโควิด-๑๙ และจัดทำหน้ากากอนามัยเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมีจิตอาสา พนักงานเทศบาล พนักงานครู ลูกจ้าง ร่วมมือ ร่วมแรง ร่วมใจผลิตหน้ากากอนามัย ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี