![DSC_6588](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/07/DSC_6588-scaled.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานการอบรมให้ความรู้ให้กับ อสม. ในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ประจำเดือนมิถุนายน ๒๕๖๓ เพื่อฟื้นฟูความรู้ ทบทวนบทบาท หน้าที่ และภารกิจประจำเดือน ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาล คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี และได้มอบชุดของขวัญสำหรับเด็กแรกเกิด ที่เกิดในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี จำนวน ๖ ชุด โดยมีการจัดระยะห่างทางสังคม ตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 ของกระทรวงสาธารณสุขอย่างเคร่งครัด