![IMG_9697](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_9697.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วย นางเยาวลักษณ์ พรประเสริฐ ผู้อำนวยการกองการศึกษาเทศบาลเมืองลพบุรี เจ้าหน้าที่งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเมืองลพบุรี ได้ตรวจเยี่ยมและให้คำแนะนำการปฏิบัติงานในการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๓ ของโรงเรียนในสังกัดเทศบาลเมืองลพบุรี เพื่อสร้างความมั่นใจให้กับผู้ปกครอง โดยมี นางสาวสุกัญญา วงษ์ประภา รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาล ๕ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี และนางสาวศิริพร กองแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาล ๓ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะครูบุคลากรทางการศึกษา ร่วมให้การต้อนรับ