![DSC_6715](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/07/DSC_6715-scaled.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี ครั้งที่ ๖/๒๕๖๓ ที่ห้องประชุมคณะครุศาสตร์ อาคาร 4 ชั้น 3 มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี จ.ลพบุรี โดยมี ผศ.ดร.ทรงศรี ตุ่นทอง คณบดีคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เป็นประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วยคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน