![DSC_6884](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/07/DSC_6884.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ประจำเดือนกรกฎาคม ๒๕๖๓ ที่โดมอเนกประสงค์ เทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี คณะผู้บริหารเทศบาล คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยยังชีพในครั้งนี้ โดยมีการคัดกรองวัดไข้และจัดระยะห่างทางสังคม ตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 ของกระทรวงสาธารณสุขอย่างเคร่งครัด