![DSC_9635](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC_9635.jpg)
นายสุปกิต โพธิ์ปภาพันธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง โดย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบหมายให้ นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำพนักงาน ลูกจ้าง ในสังกัดเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในพิธี ณ โดมอเนกประสงค์ เทศบาลเมืองลพบุรี อ.เมือง จ.ลพบุรี