![020 DSC_9715](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/08/020-DSC_9715.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการพระราชดำริด้านสาธารณสุขเทศบาลเมืองลพบุรี ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๓ รอบที่ ๑ พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ว่าที่ร้อยโท ดร.จตุรงค์ ศิริพานิชกร รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ประธานชุมชน คณะกรรมการชุมชน ผู้แทนชุมชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการอบรมในครั้งนี้ ที่ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี อ.เมือง จ.ลพบุรี