![DSC_8689](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC_8689-scaled.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบหมายให้ นายสมชาย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานเปิดการฝึกอบรมพัฒนาประสิทธิภาพการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยประจำปี ๒๕๖๓ ที่ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี พนักงาน ลูกจ้าง งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมการฝึกอบรม เพื่อเพิ่มขีดความสามารถและสร้างความพร้อม ให้มีความรู้ความชำนาญทักษะและประสบการณ์ที่ทันสมัยในการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยที่อาจเกิดขึ้น