![DSC_1389 IMG_2506](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/10/DSC_1389-IMG_2506.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยโท ดร.จตุรงค์ ศิริพานิชกร รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานพิธีไหว้ครูและรับมอบทุนเพื่อพัฒนาการศึกษา ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓ ที่โรงเรียนเทศบาล ๒ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเทศบาล ๒ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเทศบาล ๒ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี แขกผู้มีเกียรติ ของโรงเรียนเทศบาล ๒ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี นางเยาวลักษณ์ พรประเสริฐ ผู้อำนวยการกองการศึกษาเทศบาลเมืองลพบุรี คณะผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะรองผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนในสังกัดเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี นางมรกต จันทรารัตน์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนเทศบาล ๒ ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี และคณะครู ให้การต้อนรับ