![DSC_2094 IMG_4741](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/10/DSC_2094-IMG_4741.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ประจำเดือนตุลาคม ๒๕๖๓ ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี คณะผู้บริหารเทศบาล และคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมกันนี้ก็ยังมีการประชาสัมพันธ์และรับฟังความคิดเห็นประชาชน โครงการ ๑ จังหวัด ๑ ถนน เพื่อเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดลพบุรี ในการปรับปรุงระบบสายไฟฟ้าเป็นระบบเคเบิลใต้ดิน