![IMG_2093](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/12/IMG_2093.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะที่ปรึกษานายกองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ พร้อมด้วย นายอรุณ เทศถมยา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ นางสาวอรุณี มะลิทอง ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ในตำบลพรหมมาสตร์ และประชาชน 8 หมู่บ้าน ร่วมการประชุมประชาคมหมู่บ้าน เพื่อรับฟังความคิดเห็นการจัดตั้งและเปลี่ยนแปลงฐานะจากองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ เป็นเทศบาลตำบลพรหมมาสตร์ ที่ศาลาเฉลิมพระเกียรติ องค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์