![IMG_1992](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/12/IMG_1992.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ได้ประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ครั้งที่ 4 ประจำปี 2563 ณ ห้องประชุมดอกพิกุล ตามที่ได้รับการแต่งตั้งขึ้นใหม่เข้าร่วมประชุม จากคณะกรรมการเดิม พ้นวาระการดำรงตำแหน่ง ช่วงเดือนสิงหาคม 2563 ซึ่งมีคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานทั้งสิ้น 15 คน