![DSC_7280](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/01/DSC_7280.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วย นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองลพบุรี เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเทศบาลเมืองลพบุรี และมีการบูรณาการร่วมกันระหว่าง หน่วยทหารมหาดเล็ก 904 กรมทหารราบที่ 31 รักษาพระองค์ ลงพื้นที่ล้างตลาดสดเทศบาลเมืองลพบุรี ด้วยน้ำยา ฆ่าเชื้อ เพื่อเป็นการระวังป้องกันการแพร่กระจายของโรคโควิด-19 และสร้างความมั่นใจให้กับประชาชนในพื้นที่เขตเทศบาลเมืองลพบุรี