![DSC_7362](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/01/DSC_7362.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วย นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี นำเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองลพบุรีและเจ้าหน้าที่ บขส.เทศบาลเมืองลพบุรี ลงพื้นที่ทำความสะอาดล้าง บขส.เทศบาลเมืองลพบุรี ด้วยน้ำยาฆ่าเชื้อ เพื่อเป็นการระวังป้องกันการแพร่กระจายของโรคโควิด-19 และสร้างความมั่นใจให้กับผู้ใช้บริการ บขส.เทศบาลเมืองลพบุรี