![DSC_9052 IMG_7876](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/05/DSC_9052-IMG_7876.jpg)
เมื่อวันที่ 5 พฤษภาคม 2564 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ช่วยบรรเทาความเดือดร้อนแก่ประชาชน พร้อมด้วย คณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี และสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมกันมอบข้าวกล่องปันสุข น้ำดื่ม ให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโควิด-19 ที่บริเวณด้านหน้าสำนักงาน เทศบาลเมืองลพบุรี