![DSC_9543](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/DSC_9543-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 13 พฤษภาคม 2564 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ได้มอบให้ นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี และนายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาเทศบาลเมืองลพบุรี นำเจ้าหน้าที่ พร้อมเครื่องจักรกล ออกพัฒนาทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์และสิ่งแวดล้อม ซ่อมแซมไฟฟ้าแสงสว่าง ถนน ฟุตบาท ทางเท้า ชุมชนศรีปราชญ์