![DSC_9185 IMG_7947](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/DSC_9185-IMG_7947.jpg)
เมื่อวันที่ 6 พฤษภาคม 2564 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ช่วยบรรเทาความเดือดร้อนแก่ประชาชน พร้อมด้วย คณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี และสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมกันมอบข้าวกล่องปันสุข น้ำดื่ม ให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโควิด – 19 ที่บริเวณด้านหน้าสำนักงาน เทศบาลเมืองลพบุรี