![IMG_0212](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_0212.jpg)
เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม 2564 นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมกันมอบถุงยังชีพ ให้แก่ประชาชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ตามโครงการให้ความช่วยเหลือประชาชนด้านสาธารณภัย กรณีโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า – 2019 หรือ โควิด – 19 ช่วยเหลือแบ่งเบาภาระให้กับประชาชน ที่โดมอเนกประสงค์ ด้านหลังสำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี