![DSC_1640 DSC_1670](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_1640-DSC_1670.jpg)
เมื่อวันที่ 7 กรกฎาคม 2564 นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมกันมอบถุงยังชีพ ให้แก่ประชาชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ตามโครงการให้ความช่วยเหลือประชาชนด้านสาธารณภัย กรณีโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า – 2019 หรือ โควิด – 19 ช่วยเหลือแบ่งเบาภาระให้กับประชาชน ที่โดมอเนกประสงค์ ด้านหลังสำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี