![The-Sky-is-the-Limit (01).Movie_Snapshot](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/11/The-Sky-is-the-Limit-01.Movie_Snapshot.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานสันนิบาตเทศบาลจังหวัดลพบุรี เป็นประธานประชุมสมาชิกสันนิบาตเทศบาลจังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 1 ประจำปี 2564 ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี ในฐานะเลขานุการสันนิบาตเทศบาลจังหวัดลพบุรี พร้อมด้วยนายกเทศมนตรีเทศบาลเมือง นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบล และปลัดเทศบาลในพื้นที่จังหวัดลพบุรี เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน เพื่อขับเคลื่อนการบริหารงานให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน