![02 271652366_4627328770669735_2476614782030639607_n](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/01/02-271652366_4627328770669735_2476614782030639607_n.jpg)
เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2564 นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบหมายให้ นางเยาวลักษณ์ พรประเสริฐ ผู้อำนวยการกองการศึกษา เทศบาลเมืองลพบุรี น.ส.สุกัญญา วงษ์ประภา รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนเทศบาล 5 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี และ รักษาราชการแทนหัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองลพบุรี ให้การต้อนรับผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนเทศบาลเมืองเขาสามยอด 1 เทศบาลเมืองเขาสามยอด ที่ได้มาศึกษาดูงาน ในการจัดการเรียนการสอนโดยใช้เทคโนโลยี เพื่อนำไปบูรณาการเกี่ยวกับการจัดการเรียนการสอนที่ทันสมัย ทันต่อการเปลี่ยนแปลง ที่ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเทศบาล 5 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี