![IMG_0047](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_0047.jpg)
เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2564 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ได้มอบหมายให้ นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี นำพนักงานเทศบาลและลูกจ้างของสำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี เข้ารับการตรวจคัดกรองค้นหาผู้ป่วยโรคโควิด – 19 ด้วยชุดตรวจ ATK ตามมาตรการในการเฝ้าระวังโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID – 19) ซึ่งจะตรวจคัดกรองในทุกวันจันทร์ของสัปดาห์ ก่อนเข้าปฏิบัติหน้าที่