![DSC_1924 IMG_7893](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/06/DSC_1924-IMG_7893-scaled.jpg)
นางเยาวลักษณ์ พรประเสริฐ ผู้อำนวยการกองการศึกษา เทศบาลเมืองลพบุรี นำคณะ ผู้อำนวยการสถานศึกษา พนักงานครู มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดีกับ นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ที่เข้ารับรางวัลประกาศเกียรติคุณ รางวัลสุดยอดผู้นำท้องถิ่น ประจำปี 2565 สาขาการบริการประชาชน โครงการหนึ่งล้านกล้าความดีตอบแทนคุณแผ่นดิน มีผลงานเชิงประจักษ์ เป็นประโยชน์ต่อประชาชน สังคม และประเทศชาติ ที่ผ่านมาในแต่ละปีได้สร้างผลงานจนได้รับ รางวัลนักปกครองท้องถิ่นดีเด่น มาแล้วหลายสาขา สร้างชื่อเสียงให้กับจังหวัดลพบุรี