![DSC_3635](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/07/DSC_3635.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานพิธีไหว้ครู และรับมอบทุนเพื่อพัฒนาการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ที่โรงเรียนเทศบาล 2 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาเทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเทศบาล 2 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรีร่วมพิธี โดยมี นางมรกต จันทรารัตน์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนเทศบาล 2 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี คณะผู้บริหารสถานศึกษา และคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ให้การต้อนรับ