![IMG_0965 IMG_0976](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_0965-IMG_0976-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 26 กรกฎาคม 2565 เทศบาลเมืองลพบุรี โดย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ได้มอบให้ นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี และคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี มอบเงินช่วยเหลือพิเศษผู้สูงอายุ “เบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ” ในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี จะได้รับเงินช่วยเหลือพิเศษผู้สูงอายุ จำนวน 4 เดือน มีผู้สูงอายุมารับมอบเบี้ยยังชีพกันเป็นจำนวนมาก ที่โดมอเนกประสงค์เทศบาลเมืองลพบุรี