![DSC_5639](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_5639.jpg)
เมื่อวันที่ 29 สิงหาคม 2565 นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภา เทศบาลเมืองลพบุรี ได้เปิดการประชุมสภาเทศบาล สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2565 โดยมีผู้คณะผู้บริหาร ประกอบด้วย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสมชัย เตือนวชาติ เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี และสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการประชุมครบองค์ เพื่อเดินหน้าขับเคลื่อนนโยบายพัฒนาท้องถิ่น ให้มีความเจริญต่อเนื่อง