![DSC_8761 IMG_8338](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_8761-IMG_8338.jpg)
เมื่อวันที่ 4 พฤศจิกายน 2565 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานพิธีมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ประจำเดือน พฤศจิกายน 2565 พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี และหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยผู้สูงอายุ โดยมีผู้สูงอายุมารับมอบเบี้ยยังชีพกันเป็นจำนวนมาก ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี