![DSC_10022](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_10022.jpg)
เมื่อวันที่ 26 พฤศจิกายน 2565นายวชิระ เกตุพันธุ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานเปิดงานฤดูหนาว ประจำปี 2565 ที่โรงเรียนพิบูลวิทยาลัยลพบุรี โดยมี นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานที่ปรึกษานายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย พร้อมด้วย นายพินิจ อ่อนไสว นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย และคณะกรรมการจัดงานฯ ร่วมให้การต้อนรับ ซึ่งงานฤดูหนาวจะเริ่มระหว่างวันที่ 26 พฤศจิกายน 2565 ถึงวันที่ 5 ธันวาคม 2565