![DSC_0069](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_0069.jpg)
เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2565 นายมนตรี เซียงหลิว รองประธานสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ได้เปิดการประชุมสภาเทศบาล สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2565 โดยมีผู้คณะผู้บริหาร ประกอบด้วย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ซึ่งมี นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี เป็นเลขานุการสภาเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการประชุมครบองค์ประชุม เพื่อขับเคลื่อนนโยบายพัฒนาท้องถิ่น ให้มีความก้าวหน้าอย่างต่อเนื่อง