![DSC_0538 IMG_2106](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0538-IMG_2106-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานพิธีมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ประจำเดือน ธันวาคม 2565 พร้อมด้วย นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี และหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยผู้สูงอายุ โดยมีผู้สูงอายุมารับมอบเบี้ยยังชีพกันเป็นจำนวนมาก ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี