![DSC_0774](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0774.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นประธานเปิดการแข่งขันกีฬานักเรียน “อนุบาลลพบุรีเกมส์ 65” ประจำปีการศึกษา 2565 ของโรงเรียนอนุบาลลพบุรี พร้อมด้วย นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี โดยมี นายไพโรจน์ เงินวิเศษ ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนอนุบาลลพบุรี คณะผู้บริหารสถานศึกษาโรงเรียนอนุบาลลพบุรี คณะครู ผู้ปกครอง นักเรียน ให้การต้อนรับ ที่สนามกีฬาโรงเรียนอนุบาลลพบุรี