![DSC_3157](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_3157.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานพิธีบวงสรวงประดิษฐานศาลพระพรหม เพื่อความเป็นสิริมงคล ที่สำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนการงานเทศบาลเมืองลพบุรี พนักงานเทศบาล เทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมพิธี