![DSC_7909](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/05/DSC_7909.jpg)
เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2566 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นประธานพิธี เย็นทั่วหล้า มหาสงกรานต์ อนุบาลลพบุรี ที่บริเวณโดมอเนกประสงค์ หน้าโรงเรียนอนุบาลลพบุรี โดยมี คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนอนุบาลลพบุรี นายไพโรจน์ เงินวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลพบุรี คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ให้การต้อนรับ