![IMG_3706](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_3706-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 21 มิถุนายน 2566 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะนายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดลพบุรี ได้ให้การต้อนรับและให้โอวาท แก่นักกีฬาฟุตบอลชายจังหวัดลพบุรี ที่สำนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี ซึ่งนำโดย นายศิริวัฒน์ ก้าวสกุล ผู้จัดการทีม และ จ่าสิบเอก ภัทรศักดิ์ นิยมรัตน์ หัวหน้าผู้ฝึกสอน ทีมงานสต๊าฟโค้ช ก่อนที่จะเดินทางไปเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาตินครปฐมเกมส์ รอบคัดเลือกตัวแทนนักกีฬาระดับภาค 2 ที่จะจัดขึ้นในระหว่างวันที่ 22 – 29 มิถุนายน 2566