![666028 00 Snapshot](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/07/666028-00-Snapshot.jpg)
เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2566 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบให้ นายนิทัศน์ ต้นจันทร์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน นายอำเภอ และผู้บริหาร อปท. จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 6/2566 ที่ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี และเป็นผู้แทนเข้ารับโล่ขอบคุณ ที่ให้การสนับสนุนการจัดการแข่งขันจักรยานทางไกลนานาชาติเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา เจ้าฟ้ามหาจักรีสิรินธร มหาวชิราลงกรณวรราชภักดี สิริกิจการิณีพีรยพัฒน รัฐสีมาคุณากรปิยชาติ สยามบรมราชกุมารี ทรงเจริญพระชนมายุ 68 พรรษา จาก นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี