![DSC_3299 DSC_3388](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_3299-DSC_3388.jpg)
เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2566 นางสาวพลอยนภัส สละชีพ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ เป็นประธานในพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง พร้อมด้วย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ประธานที่ปรึกษานายกองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ นางสาวอรุณี มะลิทอง ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ พนักงาน ลูกจ้าง กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประชาชนในเขต อบต.พรหมมาสตร์ เข้าร่วมในพิธี ณ อาคารศาลาประชาคมเฉลิมพระเกียรติ อบต.พรหมมาสตร์ จากนั้น นางสาวพลอยนภัส สละชีพ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ เป็นประธานในพิธีมอบเกียรติบัตร แม่ดีศรีพรหมมาสตร์ ประจำปี 2566 จำนวน 8 ราย