![DSC_4174](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_4174.jpg)
เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2566 นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ได้เปิดการประชุมสภาเทศบาล สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 โดยมีผู้คณะผู้บริหาร ประกอบด้วย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสมชัย เตือนวชาติ เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ซึ่งมี นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี เป็นเลขานุการสภาเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการประชุมครบองค์ประชุม เพื่อขับเคลื่อนนโยบายพัฒนาท้องถิ่น ให้มีความก้าวหน้าอย่างต่อเนื่อง