![DSC_4893](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_4893.jpg)
เมื่อวันที่ 28 สิงหาคม 2566 นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ได้เปิดการประชุมสภาเทศบาล สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566 ที่ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมีผู้คณะผู้บริหาร ประกอบด้วย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสมชัย เตือนวชาติ เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ซึ่งมี นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี เป็นเลขานุการสภาเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการประชุมครบองค์ประชุม เพื่อขับเคลื่อนนโยบายพัฒนาท้องถิ่น ให้มีความก้าวหน้าอย่างต่อเนื่อง