![DSC_6961](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/DSC_6961.jpg)
เมื่อวันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ได้เปิดการประชุมสภาเทศบาล สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 ที่ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมีผู้คณะผู้บริหาร ประกอบด้วย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการประชุมครบองค์ประชุม เพื่อขับเคลื่อนนโยบายพัฒนาท้องถิ่น ให้มีความก้าวหน้าอย่างต่อเนื่อง