![DSC_4599 DSC_4643](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2024/03/DSC_4599-DSC_4643.jpg)
เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนอนุบาลลพบุรี และนายกสมาคมผู้ปกครองและครู โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ร่วมกับ นายไพโรจน์ เงินวิเศษ ผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะผู้บริหารสถานศึกษาโรงเรียนอนุบาลลพบุรี คณะครู รับการประเมินนักเรียน เด็กหญิงปาณิสรา เพิ่มปัญญา นักเรียนโรงเรียนอนุบาลลพบุรี เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานประจำปีการศึกษา 2566 ระดับกลุ่มจังหวัด เพื่อแสดงความสามารถพิเศษด้านดนตรี การบรรเลงเปียโน การแสดงบรรเลงระนาดเอก ความสามารถด้านอัจฉริยะภาพทางด้านภาษาอังกฤษ ความคิดสร้างสรรค์ ความเป็นผู้นำ