![DSC_5535](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2024/03/DSC_5535.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นประธานเปิดการแข่งขันกีฬานักเรียน “อนุบาลลพบุรีเกมส์ 66” ประจำปีการศึกษา 2566 ของโรงเรียนอนุบาลลพบุรี พร้อมด้วย นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี โดยมี นายไพโรจน์ เงินวิเศษ ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนอนุบาลลพบุรี คณะผู้บริหารสถานศึกษาโรงเรียนอนุบาลลพบุรี คณะครู ผู้ปกครอง นักเรียน ให้การต้อนรับ ที่สนามกีฬาโรงเรียนอนุบาลลพบุรี