![010 IMG_3319](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/04/010-IMG_3319.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการในการป้องกันโรคติดเชื้อจากไวรัสโควิด-๑๙ และการจัดทำน้ำยาทำความสะอาดมือแบบไม่ใช้น้ำ ประจำปี ๒๕๖๓ ที่ศาลาเฉลิมพระเกียรติ องค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ ให้แก่ประชาชน จิตอาสา อสม. และจะเริ่มจัดทำฯ ในวันที่ ๒๕ มีนาคม ๒๕๖๓ เป็นต้นไป จากจิตอาสา ประชาชน ในเขต อบต.พรหมมาสตร์