![020 DSC_7269](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/07/020-DSC_7269.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี ครั้งที่ ๗/๒๕๖๓ ที่ห้องประชุมคณะครุศาสตร์ อาคาร ๔ ชั้น ๓ มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี จ.ลพบุรี โดยมี ผศ.ดร.ทรงศรี ตุ่นทอง คณบดีคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เป็นประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วยคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน