![DSC_8624](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC_8624.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานมอบเงินโครงการเพื่อช่วยเหลือ เยียวยา และชดเชยให้แก่ประชาชนกลุ่มเปราะบางซึ่งได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี คณะผู้บริหารเทศบาล คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเงินฯ ในครั้งนี้