![DSC_8837](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC_8837.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะที่ปรึกษานายกองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ เป็นประธานเปิดโครงการตัดแว่นสายตาให้กับผู้มีปัญหาทางสายตา ที่อาคารเฉลิมพระเกียรติ องค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ โดยมีคณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ , คณะสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน พร้อมด้วยประชาชนในเขตตำบลพรหมมาสตร์ เข้าร่วมโครงการดังกล่าวเป็นจำนวนมาก