![DSC_4277](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/11/DSC_4277.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ประจำเดือนพฤศจิกายน ๒๕๖๓ ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี คณะผู้บริหารเทศบาล และคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี จากนั้น นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานเปิดการอบรมให้ความรู้เชิงปฏิบัติการ แก่ อสม. โครงการพัฒนา อสม. ด้านการสร้างเสริมสุขภาพชุมชนและ นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ได้มอบชุดเยี่ยมหลังคลอด ตามโครงการส่งเสริมสุขภาพหญิงหลังคลอด-เด็กแรกเกิด ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ จำนวน ๔ ชุด