![DSC_4726 IMG_8873](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/11/DSC_4726-IMG_8873.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี คณะครู ลูกจ้าง เทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยประชาชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วม โครงการส่งเสริมสุขภาพจิตด้วยการปฏิบัติธรรม ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ซึ่งมีผู้เข้าร่วมโครงการเป็นจำนวนมาก ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี และมีพระมหาบำรุง ปิยาจาโร วัดเสาธงทอง นำพุทธศาสนิกชนเจริญพระพุทธมนต์ปฏิบัติธธรม เจริญจิตภาวนา และเจริญสมาธิ