![DSC_5334](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/12/DSC_5334.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล พนักงานเทศบาล เทศบาลครู ลูกจ้าง เทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยประชาชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วม โครงการส่งเสริมสุขภาพจิตด้วยการปฏิบัติธรรม ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2564 ซึ่งมีผู้เข้าร่วมโครงการเป็นจำนวนมาก ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี และมี พระปลัดประยูร กิติญาโณ เจ้าคณะตำบลโคกลำพาน วัดป่าธรรมโสภณ นำพุทธศาสนิกชนเจริญพระพุทธมนต์ ปฏิบัติธรรม เจริญจิตภาวนา และเจริญสมาธิ