![010 IMG_9201](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/12/010-IMG_9201.jpg)
นายนิวัฒน์ รุ่งสาคร ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานเปิดงานฤดูหนาว ประจำปี 2563 ที่โรงเรียนพิบูลวิทยาลัยลพบุรี โดยมี นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานที่ปรึกษานายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย นายประทวน สุทธิอำนวยเดช สส.ลพบุรี เขต 1 นายพินิจ อ่อนไสว นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย พร้อมด้วย นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลวิทยาลัย และคณะกรรมการจัดงานร่วมให้การต้อนรับ ซึ่งงานฤดูหนาวจะเริ่มระหว่างวันที่ 28 พ.ย. 2563 ถึงวันที่ 6 ธ.ค. 2563